⚠️ CẢNH BÁO: CHỈ CÒN 3 LÔ ĐẤT VÀNG — GIÁ ƯU ĐÃI HẾT HẠN SAU 72 GIỜ NỮA ⚠️
🔥 Lần đầu tiên xuất hiện tại Hà Nội — Cơ hội có 1-0-2

KHAI PHÁ KHU ĐẤT TỶ SUẤT SINH LỜI KÉP NGAY TRUNG TÂM TÙNG THIỆN
ĐÓN SÓNG VÀNH ĐAI 5 NGAY TRƯỚC NGƯỠNG CỬA

Lô đất sổ đỏ full thổ cư Hà Nội cách 2 trường đại học lớn chỉ 300m — vừa cho thuê sinh lợi ngay, vừa tăng giá mạnh khi Vành Đai 5 hoàn thành. Chỉ từ 1,6 tỷ đồng/lô — mức giá không thể tìm thấy lần thứ hai.

⏰ THỜI GIAN GIỮ GIÁ ƯU ĐÃI KẾT THÚC TRONG:
71
Giờ
:
59
Phút
:
47
Giây

Bạn có 1,5 – 2 tỷ trong tay nhưng đang bối rối?

Thị trường bất động sản đang bùng nổ — nhưng ngân sách của bạn cứ rơi vào "khe hở chết": không đủ mua trung tâm, còn đất tỉnh xa thì thanh khoản thấp, giao dịch khó…

Sự thật đau lòng là: Thị trường BĐS Hà Nội không chờ bạn. Mỗi ngày trôi qua, mỗi vành đai mới hoàn thành — giá lại thiết lập mặt bằng mới, cao hơn, mãi mãi.

Chúng tôi không bán đất ở mọi nơi — chúng tôi chỉ giới thiệu những lô đã chọn lọc kỹ

Chúng tôi đã tư vấn và hỗ trợ hàng trăm nhà đầu tư từ khắp cả nước tìm được tài sản sinh lời ngay tại Hà Nội — trong tầm tay ngân sách trung bình. Mỗi dự án chúng tôi giới thiệu đều phải qua bộ lọc nghiêm ngặt: vị trí thực tế tăng giá, dân cư đông thật sự, pháp lý minh bạch, và quan trọng nhất — tiềm năng sinh lời kép: vừa cho thuê vừa tăng giá.

Khu đất Tùng Thiện này là hiếm hoi nhất chúng tôi từng gặp ở tầm giá này — và chúng tôi biết nó sẽ không còn tồn tại lâu.

Trước và sau khi nắm lô đất vàng Tùng Thiện

Trước — Không hành động

  • 1,7 tỷ nằm trong ngân hàng, lãi 5%/năm = 85tr
  • Nhìn đất xung quanh tăng 30-50% trong 1 năm
  • Tiếp tục lỡ cơ hội, tự trách bản thân
  • Vành Đai 5 hoàn thành, giá đất tăng mạnh — bạn không có lô nào
  • Cạnh tranh ngày càng khó khi vốn không đủ bắt kịp thị trường

Sau — Sở hữu lô Tùng Thiện

  • Cho thuê ngay: 5-7 triệu/tháng × 12 = 60-84tr/năm
  • Tăng giá 25-40% đón sóng Vành Đai 5 hoàn thành
  • Tổng lợi nhuận tiềm năng: 500tr–700tr trong 12–24 tháng
  • Đất Hà Nội sổ đỏ — thanh khoản tốt, bán bất cứ lúc nào
  • Khoản đầu tư tự trả về chính nó qua tiền thuê nhà trọ

6 Lợi thế không thể tìm được nơi nào khác ở tầm giá này

🎓

Cạnh 2 Đại học lớn — 300m

Đại học Công Nghiệp Việt Hưng và Đại học Lao Động Xã Hội. Hàng nghìn sinh viên cần nhà trọ mỗi năm — nguồn thu nhập bền vững không bao giờ thiếu.

📜

Sổ đỏ full thổ cư Hà Nội

Đất ở đô thị Hà Nội 100% — không phải đất nông nghiệp, không phải đất tỉnh. Pháp lý sạch, thanh khoản cao, bán bất kỳ lúc nào.

🚌

Giao thông siêu kết nối

200m ra bến xe Bus số 74 thẳng về Bến Xe Mỹ Đình. Nhà đầu tư từ Hà Nội lên xem đất đi bus cực tiện — không cần ô tô.

🏥

Tiện ích đầy đủ — đầy đủ nhất

Trong vòng 200m: Trường cấp 1, cấp 2, BV Chỉnh Hình, Nhà Thuốc Long Châu, Thế Giới Di Động, siêu thị, phòng gym, quán ăn. Dân cư đông đúc thực sự.

🛣️

800m tới Vành Đai 5 đang thi công

Vành Đai 5 đã giải phóng mặt bằng tại chỗ — dự kiến thi công sang năm. Đây chính là "thời điểm vàng" mua trước khi cầu đường khởi công.

📍

Trung tâm phường Tùng Thiện

Nằm ngay Phố Hữu Nghị — trái tim khu dân cư sầm uất. Không phải vùng ven vắng người, đây là nơi dân cư đông hơn cả nhiều khu nội thành.

Lịch sử Hà Nội đã chứng minh — Ai mua trước Vành Đai, người đó thắng lớn

Nhìn lại hành trình các dự án BĐS ôm theo mỗi Vành Đai Hà Nội — con số không biết nói dối:

Vành Đai Dự án tiêu biểu Giá hiện tại Tốc độ tăng
Vành Đai 2Times City, Royal City100–150 tr/m²↑ Hàng chục lần
Vành Đai 3Greenbay Mễ Trì700tr–1 tỷ/m²↑ 10–15 lần
Vành Đai 3.5Vinhomes Ocean Park140–400 tr/m²↑ 5–8 lần
Vành Đai 4Vinhomes Đan Phượng150–280 tr/m²↑ 3–5 lần
Vành Đai 5 ← BẠN ĐÂYTùng Thiện — đang giải phóng mặt bằng1,6 – 1,7 tỷ/lô🚀 Chưa tăng — CƠ HỘI VÀO!

Bạn đang đứng đúng điểm mà năm 2015 ai đó đứng ở Vinhomes Ocean Park.
Câu hỏi là: họ có tiếc vì đã mua, hay tiếc vì đã không mua?

Con số trắng đen rõ ràng về khu đất Tùng Thiện

300m
Tới Đại học Công Nghiệp & ĐH Lao Động XH
800m
Tới điểm Vành Đai 5 đang giải phóng mặt bằng
200m
Tới bến xe Bus số 74 — về Bến Xe Mỹ Đình
150m
Tới trường Tiểu học & THCS
100%
Đất ở đô thị — Sổ đỏ full thổ cư Hà Nội
1,6–1,7 tỷ
Giá mỗi lô — mức thấp nhất khu vực

Bạn đang mua bao nhiêu giá trị với 1,7 tỷ đồng?

1
Đất ở đô thị Hà Nội sổ đỏ chính chủ — tài sản thực bảo toàn vốn
≥ 1.700.000.000đ
2
Vị trí vàng cạnh 2 trường đại học — dòng tiền cho thuê 5–7tr/tháng
84.000.000đ/năm
3
Tiềm năng tăng giá 30–50% khi Vành Đai 5 khởi công — trong 1–2 năm
510.000.000 – 850.000.000đ
4
Dân cư đông sẵn có — cho thuê ngay, không cần đợi hạ tầng hình thành
Thanh khoản cao nhất khu vực
5
Đất Hà Nội nội thành — bán bất kỳ lúc nào, người mua luôn có
Không lo chôn vốn dài hạn
Tổng giá trị tiềm năng trong 24 tháng
≥ 2,5 – 3 TỶ

*Ước tính dựa trên xu hướng lịch sử BĐS Hà Nội — không phải cam kết lợi nhuận

Bạn đang thầm nghĩ điều này đúng không?

Tôi ở xa Hà Nội — làm sao quản lý tài sản và thanh khoản được?
Đây là câu hỏi quan trọng nhất. Đất Hà Nội sổ đỏ thổ cư khác hoàn toàn đất tỉnh. Thị trường mua bán luôn sôi động, có thể giao dịch online qua công chứng ủy quyền. Cho thuê nhà trọ cũng có thể nhờ người quản lý tại chỗ thu tiền. Nhiều khách hàng của chúng tôi ở TP.HCM, Đà Nẵng vẫn sở hữu đất Hà Nội và quản lý từ xa hoàn toàn.
Vành Đai 5 chưa hoàn thành — có chắc giá tăng không?
Quy luật BĐS Hà Nội là: tăng giá khi CÓ THÔNG TIN, không phải khi hoàn thành. Vành Đai 2, 3, 4 đều tăng mạnh nhất trong giai đoạn dự án vừa được phê duyệt và giải phóng mặt bằng — đúng như hiện tại Vành Đai 5 đang xảy ra. Bạn đang đứng ở điểm entry lý tưởng nhất.
1,6 – 1,7 tỷ có thực sự rẻ không hay chỉ là chiêu marketing?
So sánh thực tế: Quất Lâm Ninh Bình đã 2,3–2,4 tỷ, xa trường đại học, dân cư thưa thớt. Hòa Lạc cách trường 2-3km đã 3–4 tỷ. Khu đất này cách 2 trường đại học lớn đúng 300m, ngay trung tâm phường, đất Hà Nội sổ đỏ — mà giá chỉ 1,6 tỷ. Đây không phải marketing, đây là lý do chúng tôi nói sẽ hết rất nhanh.